இந்த 5 ராசிக்காரர்கள் எவ்வளவு கஷ்டப்பட்டாவது செய்த சத்தியத்தை காப்பாற்றுவாங்களாம்… உங்க ராசி என்ன?

கொடுத்த வாக்கை எவ்வளவு கஷ்டப்பட்டாவது காப்பாற்றுபவர்களை பார்ப்பது என்பது இந்த காலக்கட்டத்தில் மிகவும் கடினமாகும். பெரும்பாலானவர்கள் தங்கள் வாக்குறுதிகளைப் பற்றி பெருமையாகப் பேசுவார்கள், ஆனால் உண்மையில் அவற்றைக் கடைப்பிடிப்பதில்லை. இத்தகைய கணிக்க முடியாத நடத்தைகள் நிறைய குழப்பங்களை உருவாக்கி தொந்தரவுகளை ஏற்படுத்தும்.

ஒரு நபர் உண்மையிலேயே தங்கள் வாக்குறுதியைக் கடைப்பிடிப்பாரா இல்லையா என்பதை அறிவது மிகவும் கடினம். ஆனால் கவலைப்பட வேண்டாம்.ஜோதிட சாஸ்திரத்தின் படி சில ராசிக்கு சொந்தக்காரர்கள் கொடுத்த வாக்கை நிறைவேற்றும் குணம் கொண்டவர்களாக இருப்பார்கள். இந்த பதிவில் எந்தெந்த ராசிக்காரர்கள் கொடுத்த வாக்கை நிறைவேற்றும் திறன் உள்ளவர்களாக இருப்பார்கள் என்று பார்க்கலாம்.

கடகம்

கடக ராசிக்காரர்கள் யாருடைய நம்பிக்கையையும் மீறுவதை வெறுக்கிறார்கள், எப்போதும் தங்கள் வாக்குறுதிகளை நிறைவேற்ற முயற்சிக்கிறார்கள். தங்கள் சத்தியத்தை உடைக்காதபடி திட்டங்களை தயாரிப்பதில் அவர்கள் கவனமாக இருக்கிறார்கள். அதேசமயம் குறித்த நேரத்தில் சொன்னதை செய்வதில் உறுதியாக இருப்பார்கள். கடினமான சூழ்நிலைகளில் உங்களுக்கு உதவ அவர்கள் எப்போதும் முன் நிற்பார்கள்.

கன்னி

இந்த ராசிக்காரர்கள் ஒழுங்கமைக்கப்பட்டவர்கள் மற்றும் ஒவ்வொரு வாக்கையும் காப்பாற்றுவதைப் பற்றி கொஞ்சம் அதிகமாக கவலைப்படுபவர்கள். இதுபோன்ற சந்தர்ப்பங்களில், அவர்கள் ஒரு வாக்குறுதியைக் கடைப்பிடிக்க முடியாமல் கவலைப்படுகிறார்கள், இதனால், அவர்கள் கொடுத்த வார்த்தையைத் தக்க வைத்துக் கொள்ள தங்களால் முடிந்த அனைத்தையும் செய்கிறார்கள். அவர்கள் இயற்கையாகவே கொடுக்கும் குணம் கொண்டவர்கள், அவர்கள் அளித்த வாக்குறுதிகளை கடைபிடிக்க முடியாவிட்டால் கடுமையான குற்ற உணர்ச்சிக்கு ஆளாவார்கள்.

விருச்சிகம்

விருச்சிக ராசிக்காரர்கள் தங்கள் இமேஜை பராமரிப்பதில் அதிக அக்கறை செலுத்துவார்கள். அதனால் அவர்களின் நற்பெயருக்கு தீங்கு விளைவிக்கும் எதையும் செய்வதைத் தவிர்க்கிறார்கள். அவர்கள் தங்கள் வார்த்தைகளை கடைபிடிக்கவும், வாக்குறுதிகளை சரியான நேரத்தில் வழங்கவும் அவர்களுக்கு உள்ளேயே இருந்து உந்துதல் பெறுகிறார்கள். அவர்கள் உங்களுக்கு உதவ விரும்புவதால் அல்ல, ஆனால் பெரும்பாலும் தங்களை ஒரு மோசமான நபராக பார்க்க விரும்பாததால் தான். இது சில நேரங்களில் மிகப்பெரியதாக இருக்கலாம், ஆனால் அவர்கள் தங்கள் இமேஜைத் தக்க வைத்துக் கொள்ள தங்களால் முடிந்த அனைத்தையும் செய்வார்கள்.

சிம்மம்

இந்த இராசி அடையாளத்தின் நபர்கள் மிகவும் கனிவானவர்கள் மற்றும் யாருடைய உணர்வுகளையும் புண்படுத்த விரும்பாதவர்கள். ஒரு வாக்குறுதியை மீறுவதற்கான யோசனை அவர்களுக்கு ஒரு அவமானம் போல் தெரிகிறது, மேலும் நீங்கள் அவர்களை ஒரு மோசமான நபராக பார்ப்பதை அவர்கள் விரும்பவில்லை. இவர்கள் மிகவும் நட்பு மற்றும் புரிதல் கொண்டவர்கள். நீங்கள் ஏதேனும் பிரச்சினையில் இருந்தால் நீங்கள் ஆதரவை விரும்பினால் நீங்கள் முதலில் ஓடுவது அவர்களை நோக்கித்தான். அவர்கள் தங்கள் அனைத்து வார்த்தைகளையும் மிகவும் கவனத்தில் கொள்கிறார்கள்.

மகரம்

இவர்களின் பொறுப்புணர்வு அவர்களின் வார்த்தையைத் திரும்பப் பெற அனுமதிக்காது. அவர்கள் தங்கள் வாக்குறுதியின்படி வாழ முடியும் என்பதை அவர்கள் எல்லா வகையிலும் உறுதி செய்வார்கள். அவர்கள் தங்கள் சொந்தக் கட்டளைகளையும் கடமைகளையும் மிகவும் மதிக்கிறார்கள், எனவே நீங்கள் இதேபோன்ற நோக்கங்களைப் பகிர்ந்து கொண்டால், நீங்கள் மகரத்தின் நல்ல புத்தகங்களில் இருப்பீர்கள். நிச்சயமாக, அச்சுறுத்தும் சூழ்நிலைகளில் அவை எப்போதும் உங்களுக்கு உதவும். ஆனால், நேர்மையற்ற ஒரு மகரத்தை வெறித்தனமாகப் பெற வேண்டாம். அவர்கள் அதை மிகவும் வெறுக்கிறார்கள்.

  • Recent
Scroll to top