பரீட்சையின் முதல் 3 வாரங்களில் 29 கொரோனா பாதிக்கப்பட்ட உ/த மாணவர்கள்: அமைச்சர்

பரீட்சையின் முதல் மூன்று வாரங்களில் இருபத்தி ஒன்பது உயர்தர பரீட்சார்த்திகள் COVID-19 தொற்றுடன் இருப்பது கண்டறியப்பட்டதாக கல்வி அமைச்சர் பேராசிரியர் ஜி.எல். பீரிஸ் தெரிவித்தார்.

கல்வி அமைச்சில் நேற்று ஊடகங்களில் உரையாற்றிய அவர், பரீட்சையின் முதல் வாரங்களில் ஆறு பரீட்சார்த்திகள் கோவிட் -19 ஆல் பாதிக்கப்பட்டிருந்தனர். தேர்வின் போது 568 வேட்பாளர்களுக்கு தனிமைப்படுத்தப்பட்ட வசதிகள் வழங்கப்பட்டுள்ளன என்றார்.

பாதிக்கப்பட்ட இருபத்தி ஏழு வேட்பாளர்கள் அங்கொடவில் உள்ள தொற்று நோய் மருத்துவமனையிலும் (ஐ.டி.எச்), பனகோடா ராணுவ முகாமுக்கு ஒரு பரீட்சார்த்தி, மற்றொரு பரீட்சார்த்தி முல்லேரியாவா மருத்துவமனையிலும் அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளனர். மருத்துவமனைகளில் சிகிச்சை பெறும்போது அவர்கள் அனைவரும் தேர்வை எதிர்கொண்டனர் என்று அமைச்சர் ஜி.எல். பீரிஸ் கூறினார்.

சுகாதாரத் துறை அதிகாரிகள், அனைத்து ஆசிரியர்கள், அதிபர்கள் மற்றும் தேர்வு மையங்களுக்கு பரீட்சார்த்திகளுக்கு போக்குவரத்து வசதிகளை வழங்கிய அனைவருக்கும் அமைச்சர் நன்றி தெரிவித்தார்.

  • Recent
Scroll to top