மகரம் – ஆனி மாத ராசி பலன்கள் (15.6.2017 முதல் 16.7.2017 வரை)

வருமுன் காக்கும் வழிகளை தெரிந்து வாழும் மகர ராசி அன்பர்களே!

உங்களின் ஆனி மாதக் கிரக நிலைகளை ஆராய்ந்து பார்க்கும் பொழுது, மாதத் தொடக்கத்தில் உங்கள் ராசிநாதன் சனி வக்ர இயக்கத்தில் இருக்கிறார். ராசிக்கு 2-ல் கேதுவும், 8-ல் ராகுவும் சஞ்சரிக்கிறார்கள். எனவே ஆரோக்கியத் தொல்லை அதிகரிக்கும். அதிகமாக செலவு ஏற்படுகின்றதே என்று கவலைப்படுவீர்கள். அதே நேரத்தில் கன்னி ராசியில் சஞ்சரிக்கும் குருவின் பார்வை உங்கள் ராசியில் பதிகிறது. எனவே மலைபோல் வந்த துயர் பனிபோல் விலகும் என்றே சொல்லலாம். மகத்தான காரியங்களைச் செய்ய, மாற்று இனத்தவர்களின் ஒத்துழைப்பு கிடைக்கும்.

ஆன்மிக நாட்டம் அதிகரிக்கும். அதே நேரத்தில் 6-ம் இடத்தில் சூரியன், புதன், செவ்வாய் ஆகிய மூன்று கிரகங்களும் சஞ்சரிக்கின்றன. அஷ்டமாதிபதி சூரியன் 6-ல் சஞ்சரிப்பதால் விபரீத ராஜயோக அடிப்படையில் திடீர் மாற்றங்கள் வந்து சேரலாம். உத்தியோகத்தில் உயர் பதவிகள் கிடைப்பதற்கான அறிகுறிகள் தோன்றும். வீடு கட்ட, வாகனம் வாங்க அரசு வழியில் எதிர்பார்த்த சலுகைகள் கிடைக்கும்.

‘மறைந்த புதனால் நிறைந்த தனலாபம் உண்டு. எனவே தொழில் வளர்ச்சி சிறப்பாக இருக்கும் என்றே சொல்லலாம். ஒருசிலர் உத்தியோகத்தில் நீடிக்கலாமா அல்லது விருப்ப ஓய்வில் வெளியில் வந்து தொழில் செய்யலாமா? என்று சிந்திப்பர். பெரும்பாலும் விருப்ப ஓய்வில் வெளிவந்து சுயதொழில் செய்யும் வாய்ப்பு இதுபோன்ற காலங்களில் ஏற்படும்.

ஆன்லைன் வர்த்தகம் மற்றும் பங்குச்சந்தை போன்றவற்றின் மூலம் வருமானத்தைப் பெருக்கிக் கொள்ள வாய்ப்பு உண்டு. புத-ஆதித்ய யோகம் இருப்பதால் கல்விக்காக எடுத்த முயற்சிகள் கைகூடும். அரசியலில் ஈடுபட்டிருப்பவர் களுக்கு அதிகப் பொறுப்புகள் வந்து சேரலாம். ராசிநாதன் வக்ரம் பெற்றிருக்கும் இந்த மாதத்தில் ஆரோக்கியக் குறைபாடுகள் வருவது இயற்கைதான். ஆயினும் நோய்க்கான அறிகுறிகள் தோன்றும் பொழுதே மருத்துவ ஆலோசனைகளைப் பெறுவது நல்லது. ராகு-கேதுக் களின் ஆதிக்கம் இருப்பதால் சர்ப்ப சாந்திப் பரிகாரங்களைச் செய்து கொள்ளுங்கள்.

இம்மாதம் ஆனித் திருமஞ்சனம் வருகின்றது. அன்றைய தினம் சிவன் கோவில்களில் நடராஜர் அபிஷேகம் நடைபெறும். அன்றையப் பொழுது நடராஜர் அபிஷேக தரிசனத்தை கண்டு வந்தால், வாழ்வில் நல்ல சம்பவங்கள் நடைபெறும்.

ரிஷப சுக்ரன் சஞ்சாரம்

ஜூன் 29-ந் தேதி ரிஷபத்தில் சுக்ரன் சஞ்சரிக்கப் போகிறார். உங்கள் ராசிக்கு 5,10 ஆகிய இடங்களுக்கு அதிபதியானவர் சுக்ரன். எனவே இந்த காலம் ஒரு இனிய காலமாகவே அமையும். பூர்வீக சொத்துகளால் ஆதாயம் கிடைக்கும். புதிய ஒப்பந்தங்கள் வந்து சேரும். ஆடை, ஆபரண சேர்க்கை உண்டு. நகை வாங்குவதில் ஆர்வம் செலுத்துவீர்கள். பிள்ளைகளின் எதிர்கால நலன் கருதி வங்கிகளில் வைப்புநிதி வைக்க முன்வருவீர்கள்.

கடக புதன் சஞ்சாரம்

உங்கள் ராசிக்கு 6,9 ஆகிய இடங்களுக்கு அதிபதியான புதன், ஜூலை 1-ந் தேதி கடக ராசியில் சஞ்சரிக்கிறார். எனவே கல்யாண வாய்ப்புகள் கைகூடும். நிரந்தர வேலையில்லாமல் இருந்தவர் களுக்கு வேலை அமையும். பிரிந்து சென்றவர்கள் பிரியமுடன் வந்திணைவர். வெளிநாட்டில் இருந்து வரும் அழைப்புகள் ஆச்சரியமாக இருக்கும். தேங்கிக் கிடந்த வேலைகளை விரைவில் முடிப்பீர்கள். முக்கியப் புள்ளிகளைச் சந்தித்து முன்னேற்றத்திற்கான வழிவகை செய்து கொள்வீர்கள். பயணங்கள் அதிகரிக்கும். அதிகாரிகளின் அனுகூலம் கிடைக்கும்.

கடக செவ்வாய் சஞ்சாரம்

ஜூலை 12-ந் தேதி கடக ராசிக்கு செவ்வாய் செல்கிறார். கடக ராசி செவ்வாய் நீச்ச வீடாகும். உங்கள் ராசி அடிப்படையில் சுக லாபாதிபதியான செவ்வாய் நீச்சம் பெறுவது அவ்வளவு நல்லதல்ல. பணவரவில் தடைகள் ஏற்படலாம். ஆரோக்கியத் தொல்லை அதிகரிக்கும். வாகனங்களில் செல்லும் பொழுது கவனம் தேவை. கொடுக்கல்-வாங்கல்களில் ஏமாற்றங்களை சந்திக்க நேரிடும்.

பெண்களுக்கு!

உற்சாகத்தோடு செயல்படும் மாதம் இது. செலவிற்கேற்ற வரவு வந்து கொண்டேயிருக்கும். உறவினர் பகை மாறும். உங்கள் பெயரிலேயே வீடு, மனை, வாகனம் வாங்கும் யோகம் உண்டு. கணவன்-மனைவிக்குள் அன்பும், பாசமும் அதிகரிக்கும். ஒருவரை ஒருவர் புரிந்து கொண்டு செயல்பட்டு புதிய பாதையை அமைத்துக் கொள்வீர்கள். விட்டுக் கொடுத்துச் செல்வதால் வாழ்வில் சிறப்பான நிலையை அடையலாம்.

பிள்ளைகளின் முன்னேற்றம் திருப்திகரமாக இருந்தாலும் கூட, அவர்களை உங்கள் மேற்பார்வையில் வைத்துக் கொள்வது நல்லது. உத்தியோகத்தில் அதிகாரிகள் உங்கள் குரலுக்கு செவிசாய்ப்பர். அரசு வழிச் சலுகைகள் கிடைக்கும். நடராஜர் தரிசனமும், சனிக்கிழமை அனுமன் வழிபாடும் நன்மைகளை வழங்கும்.

Comments

comments

Related posts